drsaluml โพสต์ 2022-9-9 01:44:29

ใครแก้ Client.exe ให้สามารถพิมพ์ไทยได้บ้าง

หาคนแก้ไฟล์เกม Client.exe ให้สามารถพิมภาษาไทยได้

nonnan003 โพสต์ 2022-9-9 02:38:34

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nonnan003 เมื่อ 2022-9-9 02:49

แนะนำ3วิธี

1 ไปเอาของเซิฟเถื่อนมาไล่ลองทับหาอันที่ใช้ได้
2 มีคอมมีเน็ตหาและทดลองเองไปเรื่อยๆเดียวกะได้เอง
#กว่าผมจะแก้ให้ตัวเกมพิมไทยได้สมัยนั้นหัดใหม่ๆผมกะถามแต่ไม่ได้คำตอบว่าแก้ยังไง
ไม่มีใครยอมสอนให้ผมเลยสักกะคนจนพอผมอ่านละทดลองไปเรื่อยจนผมพอเข้าใจผม
กะสามารถแก้ให้พิมไทยได้เกลือบทุกเกมที่ไม่ได้ป้องกัน
อย่ามาถามให้ผมสอนนะผมไม่สอนกว่าผมจะเป็นผมใช้เวลา 15 ปี ++ มาเป็นตอนจะใกล้ปีที่ 16
3.ใช้ตัวเกมส์เซิฟไทยจะได้ไม่ต้องไปแก้ภาษาพิมไทย์ได้แน่วนอน

drsaluml โพสต์ 2022-9-9 11:16:01

1. เราไม่ต้องการเอาตัวเกมมาทับอะไรเยอะขนาดนั้น
2. ปกติเราก็ใช้คอมใช้เน็ตค้นหาข้อมูลอยู่แล้วครับ
* เข้าใจดีว่ามันมีค่า
3. เราตั้งใจจะพัฒนาตามระบบจีนเลยต้องการสร้างtoolและวิธีต่างๆ

** ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับทำให้อ่านแล้วรู้สึกหดหู่นิดหน่อย อย่างไรก็ตามมันก็คือความจริง

สำหรับผมก็ยังหาความรู้ความเข้าใจต่อไป เพราะเป็นเป้าหมายและจุดประสงค์ตั้งแต่เริ่มอยู่แล้วว่าต้องการพัฒนาตัวเองและเรียนรู้ หากผมได้วิธีการแก้ไขพิมพ์ภาษาไทยหรือภาษาอื่นๆได้นอกจากภาษาจีนแล้วผมจะนำมาแจกจ่ายทุกคนเพื่อที่ว่าผมจากโลกนี้ไปแล้วยังมีอะไรทิ้งไว้เป็นความทรงจำให้กับคนข้างหลัง

nonnan003 โพสต์ 2023-6-29 14:16:17

ผมแบ่งให้แล้วครับตัวแก้ ภาษาโยกังจีน ให้สามารถ พิมภาษาไทยได้รองรับเกลือบทุกรุ่นที่เป็นภาษาจีนดั้งเดิม https://data-th.com/forum.php?mod=viewthread&tid=3416
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ใครแก้ Client.exe ให้สามารถพิมพ์ไทยได้บ้าง

Flag Counter