Rogerz โพสต์ 2023-8-6 02:17:52

หาคนรับสอนเปิดเซิฟเวอร์โยกังหรือรับเปิดเซิฟขอคนรู้เรื่องเป็นงาน

หาคนรับสอนเปิดเซิฟเวอร์โยกังหรือรับเปิดเซิฟขอคนรู้เรื่องเป็นงานPM มาได้เลยหรือ ทิ้งข้อมูลได้เลยเช่น ไลน์
ต้องการคนที่รู้เรื่องแล้วราคาเป็นกันเองสอนดูแลกันจริงๆ จะมาเปิดออนไลน์หาตังขำๆ ไม่ได้หวังกำไร แต่หาประสบการณ์ครับ

nonnan003 โพสต์ 2023-8-22 22:27:51

ลองศึกษาเอาเองดูเลยครับตัวเซิฟแจก เก่าๆ เปิดได้ไม่ยาก ตัวใหม่ๆ ที่มีคนรับเปิดใช้ว่าระบบ
จะครบ100 % ไม่คุ้มที่จะลงทุน
ระบบยังขาดอีกต้องหลายระบบครับ
ระบบที่ไม่มี
ระบบไขบอล
ระบบเป่ายิงฉุบ
ระบบบัฟปาตี้หน้าใหม่
ระบบหวนคืน
ระบบ NpC Print Screen Buff
ระบบเช่าไอเทม C1 - C3
ระบบสงครามจิตวิญญาณ
ระบบไอพีโบนัส
ระบบกล่องบอทมังกรนิสแยกหิน ฝาก ของเข้าคลัง ขายขยะออโต้
นอกนั้นกะเหมือนกับเซิฟเวอร์ชั่นเก่าๆไม่มีอะไรใหม่ซํ้าซากน่าเบื่อไม่
น่าเล่นตีมอน หาขยะ ทำชุด ทำอาวุธ ลงวอ pvp หาหินแรร์มาขาย
เปิดไม่ยาก แต่โอกาสจะคืนทุนยากครับเซิฟเถื่อนไม่ค่อยต่างจากแท้ๆ
ระบบเยอะน่าเล่นกว่า บัคอาจจะเยอะเพราะต้องรอเจ้าของเกมเกาหลีอนุมัติการแก้

Rogerz โพสต์ 2023-8-23 10:40:08

nonnan003 ตอบกลับเมื่อ 2023-8-22 22:27
ลองศึกษาเอาเองดูเลยครับตัวเซิฟแจก เก่าๆ เปิดได้ไม่ย ...

ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: หาคนรับสอนเปิดเซิฟเวอร์โยกังหรือรับเปิดเซิฟขอคนรู้เรื่องเป็นงาน

Flag Counter