nonnan003 โพสต์ 2023-8-24 07:24:57

เกี่ยวกับโยกัง v22

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nonnan003 เมื่อ 2023-9-15 21:55

ระวังเจอพวกหลอกเอาของแจกทดลองมาหลอกรับงานเปิดเซิฟเวอร์ด้วยนะครับ ท่าจะจ้างใครเปิดเซิฟเวอร์กะขอเข้าเทสเซิฟก่อน
ว่าระบบไอเทม ระบบเกมต่างๆ มันครบไหม คุ้มค่าเงินที่จะลงทุนหรือเปล่าเพราะบางเจ้าที่รับเปิดเนี้ยระบบที่จำเป็นจะต้องมีกะไม่มีให้เล่น

สงสัยเข้าคงขี้เกียจแกะ Packet จากเซิฟจีนเพิ่มแน่ๆ --...-- ตัว v 22 มีแจกให้โหลดเล่นอยู่ในเว็บนอกใช้กูเกิ้ลหาเอาไม่ยากครับ!!
ระบบที่ไม่เจอใน v22
ระบบ Shop แบบใหม่ เหมือนไทยกะเกาหลีล่าสุด ที่ไม่ใช้แบบ เก่า 1.8
ีระบบ Shift+insert
ระบบอัปแต้ม ปราณ แบบใหม่กดทีเดียวอัปพ็อยทั้งหมดเลย ใน 1 ปราณ ไม่ใช้แบบเก่าเพิ่มทีละ+1 ต่อการคลิก 1 ที
ระบบเควสทั่วๆไป
ระบบ itemcode
ระบบศิษย์อาจาร์ + เควส ศิษญ์อาจาร์
ระบบบัฟผู้เล่นหน้าใหม่
ระบบผู้หวนคืน
ระบบเควสอาวุธนํ้าแข็ง
ระบบอาวุปเควสแจกสาป//อันนี้คนละเควสกะอาวุธเช่า   
ระบบไอเทมธง อนาเขต
ระบบเขตพื้นที่ฝึกฝน
ระบบยาป่า
ระบบผลิตไอเทมพิเศษใช้ขนนก กะไอเทมกิจกรรมอื่นในการผลิต
ระบบเควสสัตว์เลี้ยง
ระบบปราณสถานะ อาชีพ ฮีโร บางอาชีพที่ควรจะออก แต่กะไม่ออกเลย
ระบบเป่ายิงฉุบ //ละลายเงินเอ็ม
ระบบเช่าไอเทม C1 - C3 ยกเว้นอาชีพฮีโร่เช่าได้แค่ชุด กับปลอกแขน
ระบบ กด Print Screen BuffNpC
ระบบเควสถอดป้ายความดี //น่าจะมีมั้งไม่แน่ใจ
ระบบสุ่มเกิด สัตว์เทวะ ที่ป่า ใต้ ทุก แนว
ระบบไขบอลวังเย็น
ระบบกล่องมังกรนิลเลือกเก็บไอเทม ชุดอาวุธหิน แล้ววาปกลับเมืองไปขายกับซื้อเอง
ระบบสงครามจิตวิญญาณค้อนตุบตับ
ระบบดันภูผาบูรภา
ระบบสุ่มเกิดจงเสียว ตัวจริงจะดรอปไข่จงเสียว อยากให้มีมาก
ระบบคำสั่งชุดคลุม   ส่วนใหญ่เถื่อนไม่มีระบบพวกนี้--..--
ระบบนํ้าหนักไอเทม แต่ละชิ้น ไม่ค่อยเจอ
ระบบ Dungen Point ไว้สำหรับเข้าห้องลงดันฝึกฝนอื่นๆรับฟรี 1 ครั้ง 100 Dun ที่ประมุขรีตอน 0.00

ระบบจำกัดค่าความดีที่กดได้ต่อวัน 1000 หน่วย รี ตอน 0.00 #
ระบบเควสอัปเลเวลสำนัก 1- 6    สำนักขึ้น 7ขั้นสามารถลดมาเป็น 6 ได้แต่ผมกะจำไม่ได้ว่ายังไง
ระบบอื่นๆ นึกออกแล้วผมจะมาลงเพิ่ม
เซิฟเถื่อนเกลือบทุกเซิฟเวอร์ยังขาดระบบบพวกนี้

บัคที่เจอ v22 มังกรสามารถบินได้ แต่ไม่สามารถเดินกลางอากาศได้

lovelove12 โพสต์ 2023-8-24 11:01:07

ผมหา v 22 แล้ว หาไม่เจอครับ ช่วยแนะนำชี้ทางให้หน่อยครับ/ขอบคุณล่วงหน้า ครับ

nonnan003 โพสต์ 2023-8-26 06:14:13

lovelove12 ตอบกลับเมื่อ 2023-8-24 11:01
ผมหา v 22 แล้ว หาไม่เจอครับ ช่วยแนะนำชี้ทางให้หน่อยครับ/ขอบคุณล่วงหน้า ครับ

ในนี้เจอแต่พวกเอาของฟรีโยกังตัวทดลอง Demo ที่คนต่างประเทศแจกให้ลองเทสไปหลอกขาย หลอกรับงานเปิดกัน v22 เท่าที่ผมลองเทสลองเล่นบัคพอสมควรแก้เองไม่ได้เหมอนคนแจกตัวเซิฟจงใจวางบัคไว้ 555+ แต่ท่ามีซอสผมกะพอแก้ได้ยุนิสหน่อย

nonnan003 โพสต์ 2023-9-2 05:10:50

v22 ตัวเดโมบัคที่เจอรายละเอียดตามนี้เลยครับ
ไอเทมแปลงร่างฮันยูกดใช้แล้วไม่สามารถแปลงกลับมาเป็นตัวละครปกติได้

Alpacha โพสต์ 2024-3-5 16:12:49

ขอบคุณครับผม !!!!
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: เกี่ยวกับโยกัง v22

Flag Counter